Chương trình “Xuân yêu thương”
Lượt xem:
Phát huy tinh thần tương thân tương ái, “Lá lành đùm lá rách”, cứ mỗi dịp tết đến xuân về, nhà trường lại tổ chức chương trình trao quà “Tết sum vầy- Xuân yêu thương” như một hoạt động thường niên nhằm chia sẻ, động viên, giúp đỡ các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn nhưng luôn nỗ lực, cố gắng phấn đấu vươn lên trong học tập có một... ...
Lễ phát động trồng cây kỷ niệm 40 năm ngày nhà giáo Việt Nam
Lượt xem:
Nhân dịp kỷ niệm 40 năm thành lập ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11/1982 – 20/11/2022). Thầy và trò trường tiểu học Võ Thị Sáu tổ chức lễ phát động trồng cây xanh với sự tham gia đầy đủ của toàn thể cán bộ viên chức, học sinh và cha mẹ học sinh trong nhà trường. ...
Lễ phát động trồng cây kỷ niệm 132 năm ngày sinh HỒ CHÍ MINH.
Lượt xem:
Ngày 19 tháng 5 năm 2022 thầy và trò trường tiểu học Võ Thị Sáu đã tổ chức lễ phát động trồng cây kỷ niệm 132 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh( 19/5/1890-19/5/2022). Buổi lễ có sự tham gia của ông Trần Mạnh Dung – Trưởng ban đại diện cha mẹ học sinh của trường cùng với 26 cán bộ giáo viên, nhân viên và 279 học... ...